AORTA Swimming Team
Alex Swim Team
Aquatic Sports Association of Jamaica
BISP Sea Eagles Swim Team
Bangkok Dolphins
Bangkok Elite Swim Team
Bangkok Prep Bulldogs
Bangladesh Swimming Federation
Bhutan Aquatics Federation
Black Bear Swim Team
Blackmagic Swimming
Bluefin Swim Team
Brunei Amateur Swimming Association
Chu Swimclub
Concordian International School
Curacao Aquatics Federation
Denla British School
Eswatini Swimming Association
Ethiopian Aquatics Federation
F1RST Swim Team
Federated States of Micronesia Swimming Association
Federation Beninoise de Natation
Federation Burkinabe de Natation et de Sauvetage
Federation Guineenne de Natation et Sauvetage
Federation Malgache de Natation
Federation Mauricienne de Natation
Federation Rwandaise de Natation Amateur
Federation Togolaise de Natation et de Sauvetage
First Alpha Swim Team
Gambia Swimming & Aquatic Sports Association
Ghana Swimming Association
Giant D.R.P Team
Gold Swim Academy
Guyana Amateur Swimming Association
Hong Kong (China) U Series Swimming Club
Hua Hin Swimming Club
Hurricane Swimming Club
ISB Panther Swim Team
Inspire Institute of Sport
J K Swimming Club
J-Fin Swimming Club
Jack Swimming Club
Jia Jia Sport Club Chiangmai
Khmer Amateur Swimming Federation
KS Sprinter Pathumthani
Lions Swim Team
Malawi Aquatic Union
Masaru Team Thailand
Mongolian Amateur Swimming Federation
My House Swimming Club
Namibia Aquatic Sports Federation
National Swimming Federation of the Republic of Tajikistan
NIST Falcons
PS Speed Team
Pade-Supersharkz Swimming Club
Pakistan Swimming Federation
Papua New Guinea Swimming Inc.
Patana Tiger Shark
Peak Performance Swim Club
Pol Swim
RST Swim Team
Sierra Leone Amateur Swimming, Diving and Water Polo Association
Solomon Islands Swimming Federation
Sprint Swimming Club
St.Andrews International School
Stingray Swimming Team
Survivor Team
Swimming Association of Maldives
Thanyapura Phuket
The Greatest Swim Team
The United States of America
Tonga Swimming Association
Tow-Tae Swim Club
Traill International School
Uganda Swimming Federation
Victory Team
Vietnam
Vision Swimming Academy
Wellington College Bangkok Swim Team
Wisdom Swimming Club
Zambia Amateur Swimming Union
กว๊านพะเยาสวิมมิ่งทีม
ขอนแก่นสวิมมิ่งคลับ
ครูตูนว่ายน้ำเกาะสมุย
ครูมุ่ย สวิมมิ่ง คลับ
ครูเม้าส์สวิมมิ่ง
จันทศิริวิทยา
ฉลามชลบูรพา
ชมรมกีฬาณิชทีม
ชมรมกีฬาทางน้ำจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
ชมรมกีฬาทางน้ำวังนันทอุทยาน
ชมรมกีฬาว่ายน้ำจังหวัดพิจิตร
ชมรมกีฬาว่ายน้ำโรงเรียนมารีย์อนุสรณ์ บุรีรัมย์
ชมรมกีฬาว่ายน้ำ ทภ.๓ (ดงภูเกิด)
ชมรมว่ายน้ำ จอร์ส สวิมมิ่ง อุบลราชธานี
ชมรมว่ายน้ำ อบจ.นครศรีธรรมราช
ชมรมว่ายน้ำ เดอ มงฟอร์ต
ชมรมว่ายน้ำกาวิละ
ชมรมว่ายน้ำกิตติยะ
ชมรมว่ายน้ำกีฬาแสนสุข
ชมรมว่ายน้ำขจรเกียรติศึกษาภูเก็ต
ชมรมว่ายน้ำคุ้มเจ้าตาก
ชมรมว่ายน้ำฅนชาววัง
ชมรมว่ายน้ำจังหวัดกระบี่
ชมรมว่ายน้ำจังหวัดนนทบุรี
ชมรมว่ายน้ำจังหวัดพังงา
ชมรมว่ายน้ำจังหวัดภูเก็ต
ชมรมว่ายน้ำจังหวัดสระแก้ว
ชมรมว่ายน้ำจังหวัดอุบลราชธานี
ชมรมว่ายน้ำภูเก็ตคันทรีโฮม
ชมรมว่ายน้ำมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตศรีสะเกษ
ชมรมว่ายน้ำมหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชลบุรี
ชมรมว่ายน้ำรุ่งเรือง
ชมรมว่ายน้ำสาธิตปทุมวัน
ชมรมว่ายน้ำสิงห์
ชมรมว่ายน้ำองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี
ชมรมว่ายน้ำองค์การบริหารส่วนตำบลหนองสนิท จังหวัดสุรินทร์
ชมรมว่ายน้ำอุ่นรักเกาะสมุย
ชมรมว่ายน้ำอู่ราชนาวีมหิดลอดุลยเดช กรมอู่ทหารเรือ
ชมรมว่ายน้ำเซ็นทรัลแอร์
ชมรมว่ายน้ำเบญจมราชูทิศ
ชมรมว่ายน้ำเพชรรัตน์
ชมรมว่ายน้ำเมืองพัทยา
ชมรมว่ายน้ำเยาวชนราชนาวี บางนา
ชมรมว่ายน้ำเยาวชนราชบุรี
ชมรมว่ายน้ำเอสเอส พิษณุโลก สวิมมิ่งคลับ
ชมรมว่ายน้ำโรงเรียนบางกะปิ
ชมรมว่ายน้ำโรงเรียนสามชัยวิเทศศึกษา
ชมรมว่ายน้ำโรงเรียนอนุบาลนานาชาติตากสินระยอง
ชมรมว่ายน้ำโรงเรียนอนุบาลลำปาง
ดาราสมุทร ศรีราชา
น่านน้ำสมุยสวิมคลับ
บุรีรัมย์ สวิมมิ่ง คลับ
บ้านเด็กคิดดี
ประภัสสรวิทยา
มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ
มารีย์รักษ์ นครราชสีมา
รัตนศรีเกียรติ
ราชนาวี
ราชพฤกษ์นนท์
ว่ายน้ำการกีฬาแห่งประเทศไทย
ว่ายน้ำเขลางค์นคร
ว่ายน้ำเยาวชนราชนาวีกรมสวัสดิการทหารเรือ
ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์
ศูนย์กีฬาว่ายน้ำดาวิซาร่าฝาง
ศูนย์กีฬาว่ายน้ำมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่
ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา บางบอน
ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ
สมาคมกีฬาว่ายน้ำแห่งประเทศไทย
สมาคมราชกรีฑาสโมสร
สายนที
สุราษฎร์ธานีวันสวิมทีม
สโมสรกีฬาทางน้ำ สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดพังงา
สโมสรชลนที
สโมสรทหารอากาศ
สโมสรวิสุทธารมณ์
สโมสรว่ายน้ำต่อวัย นครภูเก็จ
สโมสรว่ายน้ำบางบัวทอง นนทบุรี
สโมสรว่ายน้ำมหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
สโมสรว่ายน้ำศูนย์เยาวชนคลองกุ่ม
สโมสรว่ายน้ำอัสสัมชัญธนบุรี
สโมสรว่ายน้ำโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
สโมสรว่ายน้ำโรงเรียนกีฬากรุงเทพมหานคร
สโมสรว่ายน้ำโรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
สโมสรว่ายน้ำโรงเรียนอำนวยศิลป์
สโมสรสระว่ายน้ำบ้านสมเด็จ
สโมสรสระว่ายน้ำโรงเรียนมัธยมตากสินระยอง
อยู่เย็นวิทยา
อัสสัมชัญศรีราชา
อินทรา5
อ๋องสวิมมิ่งคลับ
เทศบาลตำบลหนองแค
เบญจรงค์
เพชรเกษม3
เยาวชนราชนาวีโรงเรียนนายเรือ
โรงเรียนมาเรียลัย
โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม
โรงเรียนสาธิตบางนา
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรต ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)
โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา
โรงเรียนสารสาสน์พิทยา
โรงเรียนอัสสัมชัญ หลักสูตรภาษาอังกฤษ
โรงเรียนเซนต์ราฟาแอล
ไทยนิยมสงเคราะห์